Gwamna Dauda Lawal Ya Halarci Taron Farko Na Liyafar Ƙungiyar 'Yan Jaridun Fadar Shugaban Ƙasa
Gwamnan Jihar Zamfara, Dakta Dauda Lawal, ya halarci taron cin abincin dare na farko da Ƙungiyar 'Yan Jaridun Fadar Shugaban...
Gwamnan Jihar Zamfara, Dakta Dauda Lawal, ya halarci taron cin abincin dare na farko da Ƙungiyar 'Yan Jaridun Fadar Shugaban...
By:Godwin Onuh Odeh, PhD. Introduction: Established in 1973 as a post-civil war instrument of national reconstruction, the Natio...
Gwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal, ya miƙa sabbin motocin bas-bas guda 50 ga reshen Ƙungiyar Direbobi ta Ƙasa (NURTW) na jihar,...
Daga Awwal Jibril Yankara Alamu sun nuna cewa naɗin Engr. Murtala Sheme a matsayin mai kula da yakin neman zaɓen ɗan takarar APC...
By Awwal Jibril Yankara Strong indications have emerged that the appointment of Engr. Murtala Sheme as Campaign Coordinator for ...
Daga Awwal Jibril Yankara Da alamu wasu jiga-jigan Jam’iyyar APC a Æ™aramar hukumar Faskari ta Jihar Katsina za su yi abin da ake...
By Awwal Jibril Yankara There are growing indications that some key stakeholders of the APC in Faskari Local Government Area of ...